• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
      Hotline:  0932.153.163 - 0908.316.209
      Email: [email protected] - Website: www.htt.com.vn - www.linhkiengiatot.info

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES

      Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK

      Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK
    • Giá bán:

    Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image

      Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES

      Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform

      Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform
    • Giá bán:

    Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP

      Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
    • Giá bán:

    Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module

      Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module
    • Giá bán:

    Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver

      Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Lẻ Online
  • Kinh Doanh Phân Phối
    • Hotline:0906.330.390

          

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    Giới thiệu

    CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH CHUYÊN :

     

    • Sản xuất và kinh doanh máy vi tính thương hiệu.
    • Mua bán linh kiện máy vi tính, thiết bị văn phòng, phần mềm có bản quyền.
    • Chuyên sửa chửa máy tính, máy in, máy chiếu, máy scaner, máy fax…
    • Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa hệ thống máy tính và các thiết bị CNTT
    • Tư vấn thiết kế và thi công các giải pháp tổng thể về mạng LAN, WAN
    • Tư vấn và thiết kế các giải pháp hệ thống thông tin, phần mềm quản lý doanh nghiệp, thư viện Tư vấn giải pháp Web hosting, Email hosting, xây dựng và phát triển website.
    • Chuyên bán, Phân phối, cung cấp các thiết bị CISCO hàng chính hãng các dòng SF100, SF300, Switch, Catalyst.
    • Sửa chữa các thiết bị CISCO bị mất nguồn cho các dòng sản phẩm của CISCO.

    ĐỊNH HƯỚNG PHÁT TRIỂN:

    • Xây dựng công ty trở thành một nhà cung cấp hệ thống sản phẩm hoàn chỉnh từ phần cứng, phần mềm, thiết bị mạng, thiết kế, thi công hệ thống mạng đến các dịch vụ bảo trì, sửa chữa thiết bị và các dịch vụ giá trị gia tăng khác cho khách hàng.
    • Xây dựng một hệ thống phân phối hòan chỉnh phủ rộng khắp tất cả các tỉnh thành trong nước , thuận tiện cho khách hàng khi mua sản phẩm thiết bị CNTT.
    • Đảm bảo cung cấp cho thị trường những sản phẩm với công nghệ hiện đại và tiện dụng, phục vụ tốt nhất đa số nhu cầu của khách hàng.
    • Liên tục cải tiến và nâng cao chất lượng sản phẩm và dịch vụ để đảm bảo mọi khách hàng khi đến với HTT sẽ được hài lòng.
    • Với chính sách chất lượng: “Thấu hiểu trong tư vấn, chuyên nghiệp trong triển khai” 


    NHỮNG DỊCH VỤ NỔI BẬT CỦA CÔNG TY:

    • Tư vấn miễn phí cho khách hàng trong việc chọn mua sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng.
    • Sửa chữa, bảo hành, bảo trì chuyên nghiệp máy tính, máy in, máy scaner, máy chiếu, máy fax.
    • Giao hàng, bảo hành tận nơi miễn phí cho khách hàng trong nội thành TP. HCM.
    • Ban giám đốc và tập thể cán bộ công nhân viên công ty cam kết luôn phấn đấu, học tập và làm việc không ngừng nhằm đáp lại sự tín nhiệm của người tiêu dùng, các hiệp hội, tổ chức đã tin tưởng.
    • Cùng đóng góp cho xã hội những sản phẩm có tính ổn định cao thông qua các dòng sản phẩm của các hãng nổi tiếng tích hợp trong hệ thống do chúng tôi cung ứng.
    • Liên tuc cải tiến hệ thống quản lý chất lượng để mang lại hiệu quả cho công ty và lợi ích cho khách hàng.
    • Cung cấp sản phẩm và dịch vụ làm tăng giá trị gia tăng và duy trì sự hài lòng của khách hàng.

     

     

    Minh bạch trong kinh doanh 

    Chi tiết trong dự án 

    Dịch vụ luôn chuyên nghiệp 

    Giá bán thật rõ ràng

     

    www.thegioicisco.com

    Hotline: 0932.153.163

     

    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    TOP