• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
      Hotline:  0932.153.163 - 0908.316.209
      Email: [email protected] - Website: www.htt.com.vn - www.linhkiengiatot.info

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES

      Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK

      Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK
    • Giá bán:

    Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image

      Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES

      Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform

      Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform
    • Giá bán:

    Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP

      Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
    • Giá bán:

    Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module

      Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module
    • Giá bán:

    Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver

      Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Lẻ Online
  • Kinh Doanh Phân Phối
    • Hotline:0906.330.390

          

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    Tin công ty

    THÔNG BÁO KỲ NGHỈ DU LỊCH THƯỜNG NIÊN CỦA CÔNG TY HỢP THÀNH THỊNH
    Thứ sáu, 11:20 Ngày 26/05/2017 .

    V/v: Tham quan du lịch thường niên của Công ty.

    Công Ty TNHH TM DV HỢP THÀNH THỊNH xin gửi đến Quý khách hàng lời cảm ơn chân thành về sự tín nhiệm và hợp tác mà Quý khách hàng trong suốt thời gian qua.

        Nhân dịp kỷ niệm 06 năm thành lập công ty (2011-2017) & theo kế hoạch du lịch thường niên của Công Ty TNHH TM DV HỢP THÀNH THỊNH, chúng tôi tổ chức cho toàn thể nhân viên tham quan du lịch, nghỉ dưỡng , nghỉ mát nhằm tạo sự đoàn kết, gắn bó giữa các thành viên Công Ty, đồng thời thể hiện sự tri ân, lời cảm ơn sâu sắc của Ban giám đốc đến toàn thể nhân viên công ty đã luôn gắn bó, đồng hành & cống hiến cho sự phát triển ngày càng lớn mạnh của HỢP THÀNH THỊNH.

     Công Ty TNHH TM DV HỢP THÀNH THỊNH trân trọng thông báo thời gian nghỉ như sau :

    • Thời gian nghỉ bắt đầu : Từ thứ Bảy ngày 03/06/2017 đến hết Chủ Nhật ngày 04/06/2017.
    • Thời bắt đầu làm việc trở lại : sáng thứ Hai ngày 05/06/2017.

       Chúng tôi xin thông báo đến Quý đại lý, Khách Hàng được biết để thuận tiện cho việc liên hệ trong công việc.

    Trong thời gian nghỉ lễ, cần hỗ trợ gấp Quý khách hàng vui lòng gọi Hotline:                                                                         

    Dịch Vụ Tư Vấn & Hỗ Trợ Khách Hàng :

    Hotline:    Mr  Hãn       : 0932.153.163

                  Ms Sương     : 0906 613  677

    Trân trọng và cảm ơn!     

    Thông Báo Nghĩ Lễ Quốc Khánh 2/9
    Thứ năm, 10:52 Ngày 30/08/2018
    Thông báo nghỉ lễ 30/4 và 1/5
    Thứ ba, 09:35 Ngày 24/04/2018
    Thứ ba, 09:34 Ngày 24/04/2018
    Ưu đãi lớn mùa hè 2017 với nhiều quà tặng hấp dẫn
    Thứ năm, 10:45 Ngày 01/06/2017
    Nhằm tri ân các khách hàng thân yêu trên toàn quốc, trong thời gian qua đã luôn ủng hộ và sử dụng các sản phẩm thiết bị mạng của trang thegioicisco.com, Chúng tôi đưa ra chương trình “ Khuyến Mại Mùa Hè 2017” với những ưu đãi cực lớn về giá và kèm theo quà tặng rất hấp dẫn
    NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT KHI MUA HÀNG TẠI HỢP THÀNH THỊNH
    Thứ hai, 11:42 Ngày 07/12/2015
    Đầu tiên, xin Quý khách hãy nghiên cứu kỹ các thông tin liên quan đến sản phẩm mà mình quan tâm. Website của chúng tôi luôn được cập nhật một cách đầy đủ và chính xác các thông tin cần thiết: Thông số kỹ thuật, giá bán, tình trạng hàng hoá và các chương trình khuyến mãi nhằm tránh làm mất thời gian của Quý khách. Nếu Quý khách có thắc mắc nào khác, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi theo số điện thoại 0932 153 163 Mr.Hãn để được giải đáp.
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    TOP