• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
      Hotline:  0932.153.163 - 0938.259.683 | 0932.679.576 
      Email: [email protected] - Website: www.htt.com.vn - www.linhkiengiatot.info

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES

      Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK

      Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK
    • Giá bán:

    Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image

      Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES

      Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform

      Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform
    • Giá bán:

    Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP

      Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
    • Giá bán:

    Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module

      Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module
    • Giá bán:

    Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver

      Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Lẻ Online
  • Kinh Doanh Phân Phối
    • Hotline:0938.259.683 Thuật

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    Hướng dẫn liên hệ

    Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ HỢP THÀNH THỊNH

    Thời gian làm việc: 8h00 – 20h00 từ Thứ 2 – Chủ Nhật (Ngoài giờ hành chính xin gọi trước 0932.153.163)

    Địa Chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình

    Điện thoại: 08. 38464855 – 38464802 - 38464806 – Fax: (848) 38464877

    Hotline Kinh doanh:

    Ms Sương      - ĐT/Zalo   : 0906 613 677    -  Email : [email protected]  - Số lượng, Dự Án, Doanh Nghiệp

    Mr Thảo        - ĐT/Zalo    : 0938 307 374   - Email : [email protected]

    Mr Bá            - ĐT/Zalo    : 0937 634 528   - Email : [email protected]  

    Mr Nghĩa       - ĐT/Zalo    : 0906 999 197   - Email  : [email protected]

    Ms K.Ngân     - ĐT/Zalo   : 0932 664 661   - Email  : [email protected] 

    Ms H.Ngân     - ĐT/Zalo   : 0906 569 843   - Email  : [email protected] 

    Mr Đạt           - ĐT/Zalo   : 0963453418      - Email  : [email protected]

    Mr Hãn          - ĐT/Zalo   : 0932 153 163    - Email  : [email protected]

    Mr Vương       - ĐT/Zalo : 0938 279 843      - Email  : [email protected]

    Ms Ý              - ĐT/Zalo   : 0901 438 938    - Email  : [email protected]

    Mr Thuật        - ĐT/Zalo:  0938.259.683      - Email  : [email protected]

    Mr Tình          -  ĐT/Zalo : 0902 413 177     - Email  : [email protected]

    Mr Tiến          - ĐT/Zalo  : 0906 330 390     - Email  : [email protected]

    Mr Nam          -   ĐT/Zalo   : 0963 453 418  - Email  : [email protected]

    Mr Dũng        -  ĐT/Zalo    : 0932 663 530  -  Email : [email protected]

     

    Hotline Dịch vụ sửa chữa/Kỹ Thuật/Bảo hành :

    Mr Bá               - ĐT/Zalo : 0937 634 528                 - Email : [email protected]

    Mr Nam            - ĐT/Zalo : 0963 453 418                 - Email : [email protected]

    Mr Nghĩa           - ĐT/Zalo : 0906 999 197                 - Email : [email protected]

    Mr Hãn             - ĐT/Zalo : 0932 153 163                 - Email : [email protected]

    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    TOP