• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
      Hotline:  0932.153.163 - 0908.316.209
      Email: [email protected] - Website: www.htt.com.vn - www.linhkiengiatot.info

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES

      Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK

      Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK
    • Giá bán:

    Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image

      Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES

      Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform

      Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform
    • Giá bán:

    Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP

      Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
    • Giá bán:

    Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module

      Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module
    • Giá bán:

    Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver

      Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Lẻ Online
  • Kinh Doanh Phân Phối
    • Hotline:0906.330.390

          

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    Catalyst 3560

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base
    Giá bán: 75,430,000 VND
    • Mã sản phẩm: WS-C3560X-48T-S
    • Tình trạng: Còn hàng
    • Giá trên đã bao gồm VAT, Giao hàng, lắp đặt, hướng dẫn và bảo hành tận nơi sử dụng
    • Bảo hành: 12 tháng

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

    Switch Cisco  WS-C3560X-48T-S Catalyst 3560X 48 Port Data IP Base

    Cisco Part Number     :WS-C3560X-48T-S, WS-C3560X-48T-S=
    Bảo hành                       : 12 tháng
    Made In                          : China 

    Thiết mạng Cisco 3560X WS-C3560X-48T-S được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution  (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 3560X Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 3 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3750X. Switch Cisco WS-C3560X-48T-S cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 01 Slot mở rông cho Module Uplink GE SFP hoặc 10GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C3560X-48T-S sử dụng nguồn điện AC 220V.

    Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C3560X-48T-S cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C3560X-48T-S tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

    Switch Cisco WS-C3560X-48T-S có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C3560X-48T-S để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE hoặc 10GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

    Vì hệ điều hành của Switch WS-C3560X-48T-S là IP Base do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 16K IPv4 Unicast Direct Routes, 1023 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

    Các loại Network Module Card có thể sử dụng cho Cisco Switch WS-C3560X-48T-S:

    -Card mạng C3KX-NM-1G: 4x GbE port network module

    -Card mạng C3KX-NM-10G:  Two 10GbE SFP+ ports network module with four physical ports with two SFP+ and two regular SFP ports

    -Card mạng C3KX-NM-10GT: Two 10GB-T ports network module

    -Card mạng C3KX-SM-10G: Service Module with two 10GbE SFP+ ports network module for Netflow and MACsec encryption.

    Sản phẩm cùng hãng

    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    TOP