• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
      Hotline:  0932.153.163 - 0908.316.209
      Email: [email protected] - Website: www.htt.com.vn - www.linhkiengiatot.info

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES

      Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK

      Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK
    • Giá bán:

    Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image

      Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES

      Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform

      Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform
    • Giá bán:

    Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP

      Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
    • Giá bán:

    Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module

      Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module
    • Giá bán:

    Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver

      Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Lẻ Online
  • Kinh Doanh Phân Phối
    • Hotline:0906.330.390

          

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    CISCO SMALL BUSINESS

    Cisco WAP4410N Wirelesss-N Access Point with Power Over Ethernet
    Giá bán: 3,751,000 VND
    • Mã sản phẩm: WAP4410N
    • Tình trạng: Còn hàng
    • Giá trên đã bao gồm VAT, Giao hàng, lắp đặt, hướng dẫn và bảo hành tận nơi sử dụng
    • Bảo hành: 12 tháng

    Cisco WAP4410N Wirelesss-N Access Point with Power Over Ethernet

    Hãng sản xuất: Cisco

    Model: WAP4410N

    Số cổng kết nối: • 1 x RJ45

    Tốc độ truyền dữ liệu: • 300Mbps

    Khoảng cách phát Trong nhà/Ngoài trời (m): 0

    Công suất phát: 0

    Chuẩn giao tiếp:

    • IEEE 802.11g

    • IEEE 802.11b

    • IEEE 802.11n

    MAC Address Table: • -

    Giao thức bảo mật:

    • WPA

    • WEP

    • WPA2

    Giao thức Routing / Firewall: • TCP/IP

    Manegement:

    • Web - based

    • LAN

    Nguồn: • 12V DC - 1A

    Tính năng khác:

    * Wireless-N Access Point with Power Over Ethernet

    * Họat động với chuẩn kết nối không dây IEEE draft 802.11n đồng thời hoạt động tương thích ngược với thiết bị chuẩn b và chuẩn g

    * Sử dụng nguồn điện POE (IEEE 802.3af) hoặc nguồn một chiều bên ngoài

    * Tính năng QoS cả với mạng không dây lẫn có dây đảm bảo tính ổn định cho hoạt động của các ứng dụng thời gian thực như đàm thoại, xem video …

    * Hệ thống mạng không dây được bảo mật với chuẩn bảo mật nâng cao như: WPA2 Enterprise, Rogue AP detection, 802.1x supplicant, VLANs, multiple

    BSSIDs, and WPS

    Kích thước(cm): 170 x 40.6 x 170

    Trọng Lượng(g): 391

    Sản phẩm cùng hãng

    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    TOP