• CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH
    • CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HỢP THÀNH THỊNH

      Địa chỉ: 406/55 Cộng Hòa, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh 
      Điện thoại: 028. 38464855 – 38464802 - 38464806 | Fax: (8428) 38464877  
      Hotline:  0932.153.163 - 0908.316.209
      Email: [email protected] - Website: www.htt.com.vn - www.linhkiengiatot.info

    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Số lượng: 0 Sản phẩm
    Thành tiền: 0 vnđ
    » Chi tiết đơn hàng
    Bảo hành trực tuyến
    Tìm kiếm
    SẢN PHẨM BÁN CHẠY

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES

      Cisco ASA5510-K8 Appliance with SW, 3FE, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK

      Cisco CISCO2901-SEC/K9 Security Bundle w/SEC license PAK
    • Giá bán:

    Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image

      Cisco WS-C2960-48TT-L Catalyst 2960 48 10/100 Ports + 2 1000BT LAN Base Image
    • Giá bán:
    SẢN PHẨM NỔI BẬT

    Catalyst 3560X 48 port data IP Services

      Catalyst 3560X 48 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 48 port data IP Base

      Catalyst 3560X 48  port data IP Base
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Services

      Catalyst 3560X 24 port data IP Services
    • Giá bán:

    Catalyst 3560X 24 port data IP Base .

      Catalyst 3560X 24 port data IP Base .
    • Giá bán:

     Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite

       Catalyst 2960S 48 GigE, 2 x SFP LAN Lite
    • Giá bán:

    Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES

      Cisco ASA5505-50-BUN-K8 Appliance with SW, 50 Users, 8 ports, DES
    • Giá bán:

    Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform

      Cisco CISCO1941-HSEC+/K9 VPN ISM module HSEC bundles for 1941 ISR platform
    • Giá bán:

    Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP

      Cisco GLC-ZX-SM 1000BASE-ZX SFP
    • Giá bán:

    Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module

      Cisco GLC-T Compatible 1000BASE-TX SFP Transceiver Module
    • Giá bán:

    Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver

      Cisco GLC-SX-MM GE SFP, LC connector SX transceiver
    • Giá bán:
    HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG
  • Kinh Doanh Lẻ Online
  • Kinh Doanh Phân Phối
    • Hotline:0906.330.390

          

    Liên kết Website
    Kết nối facebook
    HTT
    QUẢNG CÁO

    Catalyst 3560

    Cisco Catalyst 3750X 24 Port DATA LAN Base
    Giá bán: Liên hệ
    • Mã sản phẩm: ws--c3850-24T-S
    • Tình trạng: Còn hàng
    • Giá trên chưa bao gồm VAT
    • Bảo hành:

    Cisco Catalyst 3750X 24 Port DATA LAN Base

    Dòng sản phẩm Cisco ® Catalyst ® 3750-X và 3560-X tắc Series là một dòng đẳng cấp doanh nghiệp thiết bị chuyển mạch stackable và độc lập, tương ứng. Các thiết bị chuyển mạch cung cấp khả năng sẵn sàng cao, khả năng mở rộng, an ninh, hiệu quả năng lượng và dễ dàng hoạt động với các tính năng sáng tạo như Cisco StackPower (chỉ có trên Catalyst 3750-X), cấu hình IEEE 802.3at Power over Ethernet Plus (PoE +), , các nguồn cung cấp dự phòng và các tính năng bảo mật truy cập Media Access Control (MACsec). Dòng sản phẩm Cisco Catalyst 3750-X với StackWise ®Plus cung cấp khả năng mở rộng, dễ quản lý và bảo vệ đầu tư cho nhu cầu kinh doanh phát triển. Cisco Catalyst 3750-X và 3560-X nâng cao năng suất bằng cách cho phép các ứng dụng như điện thoại IP, không dây, và video cho trải nghiệm mạng không biên giới.

    Các tính năng chính của Cisco Catalyst 3750-X và 3560-X:

       24 và 48 10/100/1000 PoE +, các mô hình không PoE và các mô hình cổng 12 và 24 GE SFP

       24 và 48 10/100/1000 mô hình có khả năng UPOE với hỗ trợ EEE (EEE) hiệu quả năng lượng

       4 mô đun mạng đường lên tùy chọn với các cổng GE hoặc 10GE

       Công nghệ PoE + công nghiệp lần đầu tiên với công suất 30W trên tất cả các cổng với bộ phận hình chữ nhật (RU)

       Nguồn cung cấp năng lượng và quạt kép dự phòng

       Kiểm soát truy cập Media Access Control Security (MACsec) dựa trên mã hóa

       Mã hóa phần cứng NetFlow và chuyển đổi sang chế độ linh hoạt với đường nối lên mô-đun dịch vụ

       Mở đường đi ngắn nhất đầu tiên (OSPF) để truy cập định tuyến trong hình ảnh IP Base

       Định tuyến IPv4 và IPv6, Định tuyến Multicast, chất lượng dịch vụ tiên tiến (QoS) và các tính năng bảo mật trong phần cứng

       Nâng cao hạn chế bảo hành suốt đời (LLW) với ngày làm việc tiếp theo (NBD) thay thế phần cứng trước và 90 ngày truy cập vào hỗ trợ Trung tâm Hỗ trợ Kỹ thuật của Cisco (TAC)

       Nâng cao Cisco EnergyWise để tối ưu hóa chi phí hoạt động bằng cách đo điện năng tiêu thụ thực tế của thiết bị PoE, báo cáo và giảm tiêu thụ năng lượng trên mạng

       Cổng USB loại A và Loại B dành cho lưu trữ và bảng điều khiển tương ứng và cổng quản lý Ethernet out-of-band

    Ngoài các tính năng trên, các thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3750-X cũng cung cấp:

       Công nghệ Cisco StackPower  : Tính năng tiên tiến và ngành công nghiệp đầu tiên để chia sẻ sức mạnh giữa các thành viên ngăn xếp

       Công nghệ Cisco StackWise Plus để dễ dàng sử dụng và khả năng phục hồi với tốc độ truyền 64 Gbps

       Bảo vệ đầu tư với tính tương thích ngược với tất cả các mô hình khác của Cisco Catalyst 3750 Series Switches

    Sản phẩm cùng hãng

    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    Hotline Báo giá nhanh Gmail Zalo
    TOP